ഫോബ്സ് മിഡില്‍ ഈസ്റ്റ് പട്ടികയില്‍ മുന്നിലെത്തി മലയാളി വ്യവസായ പ്രമുഖർ

0
374

ഫോബ്സ് പുറത്തിറക്കിയ ഇന്ത്യന്‍ വ്യവസായ പ്രമുഖരുടെ പട്ടികയില്‍ മുന്നിലെത്തി മലയാളികള്‍. മിഡില്‍ ഈസ്റ്റിലെ 30 പ്രമുഖ വ്യവസായികളുടെ പട്ടികയില്‍ 12 മലയാളികളാണ് ഇടം നേടിയത്.ലു​ലു ഗ്രൂ​പ് ചെ​യ​ർ​മാ​നും എം.​ഡി​യു​മാ​യ എം.​എ. യൂ​സ​ഫ​ലിയാണ് പട്ടികയില്‍ ഒ​ന്നാ​മ​ത് .ലാ​ൻ​ഡ്മാ​ർ​ക് ഗ്രൂ​പ്പി‍െൻറ രേ​ണു​ക ജ​ഗ്തി​യാ​നി​യാ​ണ് ര​ണ്ടാ​മ​തുണ്ട്.ജെം​സ് എ​ജു​ക്കേ​ഷ​ൻ മേ​ധാ​വി സ​ണ്ണി വ​ർ​ക്കി, ആ​ർ.​പി ഗ്രൂ​പ് ചെ​യ​ർ​മാ​ൻ ര​വി​പി​ള്ള, വി.​പി.​എ​സ് ഹെ​ൽ​ത്ത് കെ​യ​ർ ചെ​യ​ർ​മാ​നും എം.​ഡി​യു​മാ​യ ഡോ. ​ഷം​ഷീ​ർ വ​യ​ലി​ൽ, വെ​സ്​​റ്റേ​ൺ ഇ​ൻ​റ​ർ​നാ​ഷ​ന​ൽ ഗ്രൂ​പ് ചെ​യ​ർ​മാ​ൻ കെ.​പി. ബ​ഷീ​ർ, ശോ​ഭ ഗ്രൂ​പ് ചെ​യ​ർ​മാ​ൻ പി.​എ​ൻ.​സി. മേ​നോ​ൻ, തും​ബെ ഗ്രൂ​പ് പ്ര​സി​ഡ​ൻ​റ് തും​ബെ മൊ​യ്തീ​ൻ, ലു​ലു ഫി​നാ​ൻ​ഷ്യ​ൽ ഗ്രൂ​പ് എം.​ഡി അ​ദീ​ബ് അ​ഹ്മ​ദ്, കെ​ഫ് ഗ്രൂ​പ് ചെ​യ​ർ​മാ​ൻ ഫൈ​സ​ൽ കൊ​ട്ടി​ക്കോ​ള​ൻ, ട്രാ​ൻ​സ്​ വേ​ൾ​ഡ് ചെ​യ​ർ​മാ​ൻ ര​മേ​ശ് രാ​മ​കൃ​ഷ്ണ​ൻ, ഇ​റാം ഗ്രൂ​പ് എം.​ഡി​യും ചെ​യ​ർ​മാ​നു​മാ​യ സി​ദ്ദീ​ഖ് അ​ഹ്മ​ദ്, മ​ല​ബാ​ർ ഗോ​ൾ​ഡ് ആ​ൻ​ഡ് ഡ​യ​മ​ണ്ട്സ് ഇ​ൻ​റ​ർ​നാ​ഷ​ന​ൽ ഓ​പ​റേ​ഷ​ൻ​സ് എം.​ഡി ഷം​ലാ​ൽ അ​ഹ്മ​ദ്, എ​യ​റോ​ലി​ങ്ക് എം.​ഡി അ​നി​ൽ ജി. ​പി​ള്ള, ലാ​ലു സാ​മു​വേ​ൽ,തുടങ്ങിയവരാണ് പട്ടികയിലുളള മലയാളികള്‍.

Leave a Reply